PaGo · Safari rahisi

Kufuta akaunti ya PaGo

Unaweza kuomba kufungwa kwa akaunti yako kwa usalama kupitia ukurasa wa akaunti. Soma hatua na taarifa muhimu hapa chini.

Jinsi ya kuomba kufuta akaunti

  1. Ingia kwenye akaunti yako

    Fungua Akaunti yangu kupitia website au application ya PaGo.

  2. Tuma ombi la kufuta akaunti

    Chagua “Omba kufuta akaunti” na uthibitishe kwa nenosiri lako.

  3. Subiri ukaguzi na uamuzi

    Ombi litasubiri ukaguzi wa huduma, mizigo, salio, marejesho, madai na malipo yanayosubiri. Unaweza kulighairi kabla akaunti haijafungwa.

Taarifa zitakazohifadhiwa

Baada ya kufungwa, taarifa za profile na login huondolewa. Rekodi zinazohitajika kuthibitisha huduma, fedha na ufuatiliaji wa mizigo hazifutwi moja kwa moja; akaunti za wafanyakazi hushughulikiwa na msimamizi wa kampuni.